Vé số Tấn Phát » Trực tiếp xổ số » Thống kê » Đổi số Trúng
logo
NGÀY:
VÉ SỐ:
Đang đợi trực tiếp Xổ số Miền Nam
Trực tiếp xổ số Miền Nam vào lúc 16h15, Miền Trung vào lúc 17h15, Miền Bắc vào lúc 18h10    Dịch vụ đổi số trúng Uy tín - Chuyên nghiệp - Bí mật - Giao tiền tận nơi    Hotline: 0983 593 597 Trực tiếp xổ số Miền Nam vào lúc 16h15, Miền Trung vào lúc 17h15, Miền Bắc vào lúc 18h10    Dịch vụ đổi số trúng Uy tín - Chuyên nghiệp - Bí mật - Giao tiền tận nơi    Hotline: 0983 593 597
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSA 11:00 FT
[2] WS Wanderers 1
1 - 0
Western United [11] 3
-1/2 1 - 0
AUSNSW 11:00 FT
[13] CCM Academy
1 - 3
WS Wanderers U21 [4]
1 - 3
- 11:10 FT
[1] Sydney Olympic
3 - 0
Sutherland Sharks [16]
-1 1/4 1 - 0
AUSW 12:00 FT
[7] Adelaide Utd Nữ
0 - 1
Brisbane Roar Nữ [5]
-1/2 0 - 0
- 12:00 FT
[10] Newcastle Jets Nữ
0 - 3
Canberra Utd Nữ [6]
+1/4 0 - 0
AUSNSW 13:00 FT
[9] Blacktown City
1 - 1
Manly Utd [10]
-1/2 1 - 0
- 13:15 FT
[3] Sydney Utd
3 - 1
Marconi Stallions [14]
+0 0 - 0
- 14:00 FT
[2] Sydney FC U21
4 - 2
Mt Druitt Town [12]
-3/4 3 - 1
HKGA 14:00 FT
[6] HK Ranger 1
1 - 0
Lee Man FC [2]
+1 1/4 1 - 0
GHCLB 15:00 FT
  Vejle
0 - 2
Dinamo Kiev  
0 - 1
- 15:00 FT
  Volga Ulyanovsk
1 - 3
Khimki  
1 - 0
IDNA 15:00 FT
[1] Persib Bandung
2 - 0
PSS Sleman [13]
-1 1/2 2 - 0
GHCLB 15:30 FT
  Akhmat Groznyi
2 - 2
Chayka FK Pesch  
1 - 1
HKGA 15:30 FT
[4] Hong Kong FC 1
1 - 1
Resources Capital [7]
-1/2 0 - 0
- 17:00 FT
[1] Kitchee
7 - 0
Sham Shui Po [9]
-4 1/4 5 - 0
TNKA 17:30 FT
[18] Istanbulspor AS
2 - 1
Alanyaspor [11]
+1/4 0 - 0
TNKB 17:30 FT
[11] Manisa FK
1 - 1
Samsunspor [1]
+1/2 0 - 0
THAA 17:30 FT
[13] Nakhon Ratch.
0 - 4
Bangkok Utd [2]
+1 0 - 0
TBN3 18:00 FT
[A2-1] Eldense
2 - 1
Atl. Baleares [A2-16]
-1/2 1 - 1
- 18:00 FT
[A1-15] Salamanca
0 - 0
Cordoba [A1-4]
+1/4 0 - 0
- 18:00 FT
[A1-7] Cultural Leonesa
0 - 0
Racing Ferrol [A1-5]
-1/4 0 - 0
- 18:00 FT
[A2-12] La Nucia
1 - 1
Castellon [A2-2]
+1/4 0 - 0
- 18:00 FT
[A1-20] Ceuta
1 - 0
Fuenlabrada [A1-17]
+0 1 - 0
- 18:00 FT
[A1-2] Real Madrid B
1 - 1
Alcorcon [A1-1]
-1/4 1 - 1
BDNB 18:00 FT
[11] Penafiel
1 - 0
CD Mafra [15]
-1/4 0 - 0
THAA 18:00 FT
[4] Ratchaburi
2 - 1
Nong Bua Pitchaya [15]
-3/4 2 - 1
- 18:00 FT
[3] Chonburi
2 - 0
Lamphun Warrior [14]
-1 1 - 0
HLA 18:15 FT
[18] Cambuur 3
0 - 5
Ajax [3] 1
+1 3/4 0 - 2
HLB 18:15 FT
[8] Roda JC 3
2 - 1
MVV Maastricht [7] 1
-3/4 0 - 1
GHCLB 18:30 FT
  Pirin Blagoevgrad
1 - 2
Cska Sofia   3
0 - 1
GHU17 18:30 FT
  Na Uy U17
2 - 3
Ba Lan U17  
2 - 2
ITA 18:30 FT
[17] Spezia 3
0 - 3
Napoli [1] 2
+1 1/4 0 - 0
POLA 18:30 FT
[9] Radomiak Radom 4
1 - 0
Stal Mielec [8] 4
-1/2 1 - 0
IDNA 18:30 FT
[6] Bali United Pusam 3
1 - 2
Barito Putera [16] 2
-1 1/4 1 - 1
DUC3 19:00 FT
[15] Oldenburg 1897 1
2 - 2
Munchen 1860 [6] 3
+1/2 0 - 0
DUC4DB 19:00 FT
[2] Chemnitzer 1
2 - 0
Greifswalder FC [11]
-1/2 1 - 0
- 19:00 FT
[15] Luckenwalde 5
1 - 0
E.Cottbus [3] 3
+1 1 - 0
- 19:00 FT
[16] SV Lichtenberg
3 - 4
RW Erfurt [1]
+3/4 1 - 2
PHA 19:00 FT
[11] Clermont 1
0 - 2
Monaco [4] 2
+1/2 0 - 2
SCOA 19:00 FT
[8] St. Johnstone 1 2
1 - 4
Celtic [1] 2
+2 1 - 3
AZEA 19:00 FT
[4] Zire IK
2 - 2
Gabala FC [5]
+0 1 - 1
THAA 19:00 FT
[16] Lampang
1 - 1
Khonkaen Utd [11]
+0 1 - 0
VNA 19:15 FT
[9] Viettel (T)
1 - 1
Hà Nội FC [6]
+1/4 0 - 0
DUB 19:30 FT
[18] Magdeburg 1
1 - 1
Karlsruher [14] 2
+0 0 - 1
- 19:30 FT
[9] St. Pauli 1
2 - 0
Hannover 96 [7] 1 3
-1/2 2 - 0
- 19:30 FT
[12] Hansa Rostock 1 3
0 - 2
Hamburger [2] 4
+1/2 0 - 1
DUC4B 19:30 FT
[3] Hannover II 4
1 - 1
Lubeck [1] 2
+1/4 1 - 0
BIA 19:30 FT
[3] Antwerpen 1
0 - 0
Club Brugge [4] 5
+0 0 - 0
WALC 19:45 FT
  Penybont 4
2 - 1
Holywell Town   2 7
0 - 1
URUA 19:45 FT
[14] La Luz FC
1 - 3
Wanderers [1]
+0 0 - 2
EGYA 19:45 FT
[7] Ghazl Al Mahalla 2
1 - 2
Haras Al Hodoud [14] 3
-1/4 0 - 2
- 19:45 FT
[17] Dakhleya 1
1 - 2
Aswan FC [8] 2
+0 1 - 2
GHCLB 20:00 FT
  SCR Altach
1 - 2
Illertissen  
1 - 1
TBNA 20:00 FT
[10] Mallorca 5
1 - 0
Real Madrid [2] 5
+3/4 1 - 0
TBNB 20:00 FT
[13] Villarreal B 2
0 - 2
Granada [4] 1
+1/4 0 - 2
DUC3 20:00 FT
[13] Essen 3
1 - 1
Duisburg [12] 3
-1/2 0 - 0
DUC4B 20:00 FT
[17] Bremer SV
0 - 5
Havelse [11]
+1/2 0 - 1
- 20:00 FT
[15] VfV 06 Hildesheim 3
1 - 1
Weiche Flensburg [12] 2
+1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[9] Teutonia Ottensen
2 - 1
Phonix Lubeck [6]
+1/4 2 - 0
- 20:00 FT
[8] Wer.Bremen II 1
3 - 1
TuS BW Lohne [13]
-3/4 1 - 1
DUC4T 20:00 FT
  Preussen Munster 2
4 - 0
A.Aachen   4
-1 1 - 0
MLTA 20:00 FT
[6] Hibernians Paola 2
1 - 2
Balzan [5] 5
-1/2 0 - 0
TNKA 20:00 FT
[14] Hatayspor 2
1 - 0
Kasimpasa [16] 3
+0 0 - 0
TNKB 20:00 FT
[19] Genclerbirligi
1 - 0
Goztepe [10] 1
+0 1 - 0
TSA 20:15 FT
[8] Sion 4
0 - 1
Zurich [9] 2
+1/4 0 - 0
TSB 20:15 FT
[1] Wil 1900 3
3 - 0
Bellinzona [7] 1
-3/4 0 - 0
OMAA 20:15 FT
[4] Bahla Club
2 - 1
Al Bashaer (OMA) [12]
-3/4 0 - 1
GHCLB 20:30 FT
  Lok. Moscow
1 - 0
Urartu  
0 - 0
ITA3 20:30 FT
[A-8] AC Renate
0 - 2
AC Trento [A-14]
+0 0 - 0
- 20:30 FT
[A-12] Pro Vercelli 3
0 - 0
Feralpisalo [A-1] 5
+0 0 - 0
- 20:30 FT
[C-1] Catanzaro 1
4 - 0
Fidelis Andria [C-20] 3
-1 1/2 1 - 0
- 20:30 FT
[A-9] Novara 2
1 - 2
Albinoleffe [A-11] 3
-1/2 0 - 0
- 20:30 FT
[A-4] Aurora Pro Patria 3
2 - 0
Vicenza [A-6] 3
+1/2 1 - 0
- 20:30 FT
[C-19] Viterbese Calcio 5
2 - 0
SS Monopoli [C-6] 4
+1/4 1 - 0
- 20:30 FT
[C-5] AZ Picerno 3
1 - 0
Juve Stabia [C-9] 2
-1/4 0 - 0
- 20:30 FT
[A-10] Juventus U23 2
2 - 0
Piacenza [A-19] 3
-1/2 0 - 0
- 20:30 FT
[C-16] Turris Neapolis
2 - 0
Monterosi FC [C-13]
+0 1 - 0
- 20:30 FT
[A-7] ArzignanoChiampo 1
3 - 1
Pordenone [A-3] 2
+1/2 3 - 0
- 20:30 FT
[A-16] Sangiuliano City
1 - 0
Lecco [A-5]
+0 1 - 0
- 20:30 FT
[A-13] Padova
0 - 3
Pergolettese [A-18]
-3/4 0 - 1
- 20:30 FT
[C-18] Messina 1
0 - 1
Audace Cerignola [C-4]
+1/4 0 - 1
- 20:30 FT
[A-17] Mantova 1
2 - 3
Virtus Verona [A-15] 4
+0 2 - 0
- 20:30 FT
[C-3] Pescara 3
5 - 0
Potenza SC [C-17] 3
-1 1/4 2 - 0
- 20:30 FT
[A-20] Triestina 1
0 - 2
Pro Sesto [A-2]
+0 0 - 0
HLA 20:30 FT
[12] Go Ahead Eagles
1 - 0
NEC Nijmegen [10] 4
+0 1 - 0
- 20:30 FT
[1] Feyenoord 2
2 - 2
PSV Eindhoven [4] 5
-1/4 0 - 1
RMNA 20:30 FT
[16] Mioveni
1 - 1
Sepsi OSK [7]
+3/4 0 - 1
SRBA 20:30 FT
[11] FK Napredak 1
0 - 1
FK Partizan [2] 3
+1 0 - 0
OMAA 20:30 FT
[13] Al Ittihad (OMA) 1 3
0 - 1
Al Suwaiq [2] 3
0 - 1
UAEA 20:30 FT
[8] Ittihad Kalba 1
0 - 2
Al Wahda(UAE) [3] 5
+3/4 0 - 2
- 20:30 FT
[13] Al Dhafra 1
1 - 4
Al Ain [5] 2
+1 3/4 1 - 2
QATA 20:35 FT
[8] Markhiya SC 3
4 - 0
Qatar SC [7] 3
+1/2 1 - 0
GHCLB 21:00 FT
  WSG Swarovski Tirol
1 - 1
Flora Tallinn  
1 - 0
ANHA 21:00 FT
[13] Nottingham Forest 4
1 - 0
Leeds Utd [17] 2
+0 1 - 0
ITA 21:00 FT
[8] Torino 1
1 - 0
Udinese [9] 1
-1/4 0 - 0
DUC4B 21:00 FT
[5] Drochtersen/Assel
5 - 2
St. Pauli II [18]
-3/4 1 - 0
PHA 21:00 FT
[18] Ajaccio 1 2
0 - 2
Nantes [13] 1
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[19] Auxerre 2
0 - 0
Stade Reims [10]
+1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[7] Lorient 2
0 - 0
Angers [20] 4
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[17] Strasbourg 1 3
2 - 0
Montpellier [14] 1
-1/2 2 - 0
BDNB 21:00 FT
[8] Benfica B 1 6
2 - 1
Tondela [7] 6
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[17] Trofense 3
0 - 1
Leixoes [9] 3
+0 0 - 0
POLA 21:00 FT
[3] Lech Poznan 1
1 - 0
Miedz Legnica [17] 2
-1 1/4 1 - 0
CROA 21:00 FT
[10] HNK Gorica 2
0 - 3
Sibenik [9] 1
-1/2 0 - 1
HUNA 21:00 FT
[6] Zalaegerzseg
0 - 0
Mezokovesdi SE [9]
-1/2 0 - 0
MLTA 21:00 FT
[9] Valletta 1
1 - 1
Birkirkara [3] 2
+1/2 1 - 1
CZEA 21:00 FT
[6] Hradec Kralove 2
0 - 2
Bohemians 1905 [4] 3
+0 0 - 2
- 21:00 FT
[13] C. Budejovice 1 7
0 - 2
Slovan Liberec [10]
+0 0 - 1
- 21:00 FT
[11] Brno 1 2
1 - 3
Vik.Plzen [2] 3
+3/4 1 - 0
INDA 21:00 FT
[4] ATK
1 - 2
Bengaluru [6]
-3/4 0 - 0
BRASP 21:00 FT
[C-4] Ituano/SP 2 6
0 - 3
Agua Santa/SP [B-2] 3
-1/2 0 - 2
NPA 21:00 FT
[10] TS Galaxy 1
0 - 0
Kaizer Chiefs [5]
+1/4 0 - 0
GHCLB 21:30 FT
  Rosenborg 2
2 - 0
Levanger FK   1
-2 1/4 0 - 0
DUA 21:30 FT
[16] Stuttgart 2
0 - 2
Wer.Bremen [8] 5
-1/2 0 - 0
AZEA 21:30 FT
[3] Neftchi Baku 3
2 - 0
Sumqayit [8] 2
-1 1/4 0 - 0
PERA 22:15 FT
[17] Sporting Cristal
3 - 0
Alianza Lima [4]
-1/4
GHCLB 17:00 Hoãn
  Zaglebie Lubin
-
Chrobry Glogow  
-
TBN3 18:00 Hoãn
[A2-12] La Nucia
-
Sabadell [A2-15]
-
GHCLB 18:59 Hoãn
  Ural S.r.
-
Ararat-Armenia  
-
- 19:00 Hoãn
  Lechia GD
-
Chojniczanka  
-
- 20:00 Hoãn
  Blau Weiss Linz
-
Kolos Kovalivka  
-
- 21:30 Hoãn
  Akhmat Groznyi
-
Khimki  
-
GREA 22:30 Hoãn
[7] Atromitos
-
AEK Athens [1]
-
 
« 05 tháng 02 »