Vé số Tấn Phát » Trực tiếp xổ số » Thống kê » Đổi số Trúng
logo
Đang đợi trực tiếp Xổ số Miền Nam
Ngày :
Vé số :
Kỳ vé #046930
Ngày 20/01/2021 21:50
CHẲN: 7
LẺ: 13
LỚN: 13
BÉ: 7
Tổng: 863
Kỳ sau: 00:00
09101115222328454748
51535455585960637577
KỲ XỔ TIẾP THEO
  • TẦN SUẤT
  • CHẲN - LẺ
  • LỚN - BÉ
100 KỲ XỔ GẦN NHẤT
70
37 Lần
67
37 Lần
49
35 Lần
45
33 Lần
47
32 Lần
18
32 Lần
41
31 Lần
23
30 Lần
32
30 Lần
27
30 Lần
04
30 Lần
52
29 Lần
48
29 Lần
79
28 Lần
46
28 Lần
09
28 Lần
15
27 Lần
58
27 Lần
59
27 Lần
60
27 Lần
16
27 Lần
56
27 Lần
63
27 Lần
50
27 Lần
55
27 Lần
64
26 Lần
33
26 Lần
35
26 Lần
68
26 Lần
72
26 Lần
07
26 Lần
12
26 Lần
25
26 Lần
26
26 Lần
21
26 Lần
30
25 Lần
13
25 Lần
54
25 Lần
10
25 Lần
78
25 Lần
05
25 Lần
06
25 Lần
44
25 Lần
19
25 Lần
34
25 Lần
22
25 Lần
20
24 Lần
24
24 Lần
08
24 Lần
11
24 Lần
51
24 Lần
03
24 Lần
75
24 Lần
42
24 Lần
65
23 Lần
74
23 Lần
53
23 Lần
43
23 Lần
36
23 Lần
37
23 Lần
73
22 Lần
77
22 Lần
39
22 Lần
01
22 Lần
17
22 Lần
14
21 Lần
28
21 Lần
31
21 Lần
71
21 Lần
66
21 Lần
69
20 Lần
38
20 Lần
02
19 Lần
57
19 Lần
29
19 Lần
62
18 Lần
76
18 Lần
80
16 Lần
40
16 Lần
61
13 Lần
KỲ XỔ BỘ SỐ
#046930
09 10 11 15 22 23 28 45 47 48
51 53 54 55 58 59 60 63 75 77
#046929
05 09 10 11 12 20 21 24 25 33
35 37 45 46 48 55 63 64 65 73
#046928
01 09 10 16 19 28 40 47 48 51
52 58 59 60 64 70 72 74 78 79
#046927
02 05 07 16 18 20 24 26 27 36
44 47 49 52 63 64 66 71 75 79
#046926
01 03 04 05 07 08 09 12 13 14
27 37 44 47 51 58 67 70 77 79
#046925
08 11 17 22 26 31 32 34 39 42
50 51 58 59 62 63 67 72 78 80
Nhiều nhất
7037 lần
6737 lần
4935 lần
4533 lần
4732 lần
1832 lần
4131 lần
2330 lần
3230 lần
2730 lần
Ít nhất
6113 lần
8016 lần
4016 lần
6218 lần
7618 lần
5719 lần
0219 lần
2919 lần
6920 lần
3820 lần
Chưa về
2912 lần
5712 lần
4111 lần
5610 lần
068 lần
308 lần
617 lần
687 lần
767 lần
386 lần
KÍNH CHÚC QUÝ KHÁCH MAY MẮN - PHÁT TÀI
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
VN19 13:15 FT
  Đăk Lăk U19
0 - 3
Bình Định U19  
0 - 2
- 13:30 FT
  CA Nhân Dân U19
0 - 1
Thanh Hóa U19  
0 - 0
- 14:00 FT
  Bình Dương U19
4 - 2
Sài Gòn FC U19   1
1 - 2
- 14:30 FT
  HA Gia Lai U19
2 - 0
Hồ Chí Minh U19  
2 - 0
- 15:00 FT
  Huế U19
0 - 0
Hoang Anh JMG U19  
0 - 0
- 15:00 FT
  Viettel U19
2 - 0
Nam Định U19  
1 - 0
- 15:00 FT
  An Giang U19
0 - 5
Đồng Tháp U19  
0 - 1
- 15:00 FT
  Cần Thơ U19
3 - 4
Tiền Giang U19  
3 - 0
AUSA 15:05 FT
[12] Newcastle Jets
1 - 2
Brisbane Roar [3]
+0 1 - 1
VN19 15:15 FT
  Quảng Nam U19
1 - 0
Phú Yên U19  
1 - 0
- 15:30 FT
  Hà Nội T&T U19
0 - 1
PVF Việt Nam U19  
0 - 0
- 16:00 FT
  Khánh Hòa U19
3 - 1
Đồng Nai U19  
0 - 1
GHCLB 17:00 FT
  FK Metalac GM
3 - 0
Borac  
-1 1 - 0
TBN3 17:00 FT
[C2-5] Villarreal B
2 - 0
Pena Deportiva [C2-6]
-3/4 0 - 0
VN19 17:00 FT
  Bình Phước U19
1 - 0
Long An U19  
1 - 0
- 17:00 FT
  Kon Tum U19
1 - 2
Đà Nẵng U19  
1 - 0
AUSA 17:20 FT
[8] Perth Glory
5 - 3
Adelaide Utd [7]
-1/4 2 - 1
GHCLB 18:00 FT
  Silkeborg IF
3 - 5
Sonderjyske  
+1/2 0 - 1
- 18:00 FT
  Zaglebie Sosno
2 - 2
Wisla Krakow  
+1/2 0 - 1
IRNA 18:30 FT
[6] Peykan
2 - 3
Mes Rafsanjan [10]
1 - 1
- 18:30 FT
[11] Shahr Khodrou
1 - 0
Nassaji Mazandaran [14]
-1/4 1 - 0
- 18:30 FT
[15] Zobahan
0 - 0
Naft M. Soleyman [5]
-1/4 0 - 0
GHCLB 19:00 FT
  Randers
3 - 1
Aalborg BK  
-1/4 0 - 0
- 19:00 FT
  Kobenhavn (T)
3 - 2
Helsingor  
-2 1 - 1
KSB 19:30 FT
[2] Al Feiha
1 - 2
Al Nahda (KSA) [14]
1 - 1
EGYA 19:30 FT
[16] Wadi Degla SC (T)
1 - 3
Al Masry [4]
+1/4 1 - 1
PHC 19:45 FT
  Clermont
1 - 1
Grenoble  
-1/4 1 - 1
ALBA 19:45 FT
[8] Bylis Ballsh 1
0 - 1
Vllaznia Shkoder [1]
0 - 0
- 19:45 FT
[7] Kastrioti Kruje
0 - 1
Teuta Durres [2]
0 - 0
- 19:45 FT
[9] Apolonia Fier
1 - 3
Kukesi [6]
0 - 1
- 19:45 FT
[4] KF Laci
1 - 1
Skenderbeu [10]
0 - 1
KSB 19:45 FT
[3] Al Jabalain
2 - 1
Ohud Medina [12]
1 - 0
KSAA 19:55 FT
[15] Dhamak 1
2 - 0
Al Baten [13]
-1/4 1 - 0
DUC4N 20:00 FT
[13] Bahlinger
0 - 0
FSV Frankfurt [2]
0 - 0
GREC 20:00 FT
  Volos NFC
2 - 0
OFI Creta  
+0 0 - 0
- 20:00 FT
  Aris Salonica
2 - 0
Asteras Tripolis  
-1 0 - 0
CYPA 20:00 FT
[9] Olympiakos Nic.
0 - 1
EN Paralimni [11]
-1/2 0 - 0
TNKA 20:00 FT
[12] Rizespor
3 - 0
Gaziantep B.B [4]
+1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[5] Hatayspor
1 - 2
Malatyaspor [9]
-1/4 0 - 0
URUA 20:00 FT
[11] CA Torque
3 - 0
CA Fenix [6]
-1/4 0 - 0
GHCLB 20:30 FT
  MSK Zilina
2 - 0
FK Pohronie  
-1 1 - 0
QATA 20:30 FT
[12] Al Kharaitiyat FC (T)
1 - 2
Al Garrafa [6]
+1 1/4 0 - 0
ITA 21:00 FT
[15] Udinese
1 - 1
Atalanta [5]
+1/2 1 - 1
ITA3 21:00 FT
[B-9] Matelica
1 - 0
Carpi [B-12]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[C-17] AS Bisceglie
0 - 1
Casertana [C-13]
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[A-7] Alessandria
0 - 2
Como [A-1]
+0 0 - 1
KSB 21:45 FT
[8] Al Khaleej(KSA)
2 - 2
Al Jeel [16]
-3/4 0 - 1
CZEA 22:00 FT
[5] Banik Ostrava
1 - 2
Slovacko [4]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[11] C. Budejovice
2 - 1
Pribram [17]
-1 0 - 1
NPA 22:00 FT
[2] Moroka Swallows
1 - 1
Chippa Utd [10]
-3/4 1 - 0
- 22:00 FT
[15] Maritzburg Utd
0 - 3
TS Galaxy [13]
-1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[3] SuperSport Utd
1 - 1
Amazulu [11]
-1/2 0 - 1
- 22:00 FT
[14] Black Leopards
0 - 2
Cape Town City [4]
+1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[9] Stellenbosch FC
2 - 3
Baroka FC [8]
-1/2 0 - 1
- 22:00 FT
[5] Orlando Pirates
0 - 0
Golden Arrows [6]
-1/2 0 - 0
KSAA 22:10 FT
[1] Al Hilal
2 - 0
Al Taawon (KSA) [5]
-1 1 - 0
GREC 22:15 FT
  PAOK
5 - 0
Larissa  
-1 3/4 2 - 0
HLC 22:30 FT
  Emmen
1 - 2
Heerenveen  
+1/4 1 - 0
BIA 22:30 FT
[12] Kortrijk
0 - 2
Sint Truiden [14]
+0 0 - 2
CAFANC 22:59 FT
[A-1] Cameroon
1 - 1
Mali [A-2]
-1/4 1 - 1
CYPC 22:59 FT
  Apoel FC
2 - 1
Apollon Limassol  
+0 1 - 0
TNKA 22:59 FT
[3] Galatasaray
6 - 1
Denizlispor [21]
-1 1/4 3 - 0
QATA 22:59 FT
[8] Sailiya 1
0 - 0
Ahli Doha [3]
+0 0 - 0
- 22:59 FT
[1] Al Sadd
7 - 0
Al Khor [11]
-3 1/4 4 - 0
KSB 23:15 FT
[20] Al Nojoom
1 - 3
Al Thuqbah [9]
+0 1 - 1
DUC4N 00:00 FT
[22] Stadtallendorf
0 - 1
TSV Steinbach [1]
+1 3/4 0 - 1
PHC 00:00 FT
  Toulouse (T)
1 - 0
Niort  
-1/4 1 - 0
CZEA 00:00 FT
[18] Opava
0 - 3
Sparta Praha [3]
+1 0 - 1
TSA 00:00 FT
[3] St. Gallen
2 - 0
Vaduz [10]
-3/4 0 - 0
- 00:00 FT
[6] Lugano
0 - 2
Young Boys [1]
+3/4 0 - 0
KSAA 00:10 FT
[7] Al Nasr (KSA)
3 - 1
Al Wehda (KSA) [8]
-3/4 1 - 1
DUA 00:30 FT
[18] Schalke 04
1 - 2
FC Koln [16]
+0 0 - 1
PHC 00:30 FT
  Nancy
0 - 1
Sochaux  
+0 0 - 0
GREC 00:30 FT
  Panetolikos
0 - 3
Olympiakos  
+1 1/4 0 - 1
HLC 00:45 FT
  Feyenoord
3 - 2
Heracles Almelo  
-1 1/4 1 - 1
BIA 00:45 FT
[13] KV Mechelen
0 - 4
Standard Liege [5]
-1/4 0 - 1
- 00:45 FT
[9] Eupen
3 - 1
Beerschot-Wilrijk [10]
-1/2 2 - 1
ANHA 01:00 FT
[1] Man City
2 - 0
Aston Villa [11]
-1 1/2 0 - 0
ANHB 01:00 FT
[1] Norwich
2 - 0
Bristol City [9]
-1 1 - 0
TBNA 01:00 FT
[10] Getafe
1 - 0
Huesca [20]
-1/2 0 - 0
TBNC 01:00 FT
  Cordoba 1
0 - 2
Real Sociedad  
+1 1/4 0 - 0
TBN3 01:00 FT
[E1-3] Navalcarnero
1 - 1
S.S. Reyes [E1-2]
+0 0 - 1
DUC3 01:00 FT
[9] Hallescher
0 - 0
Waldhof Man. [10]
-1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[19] Duisburg
1 - 2
Magdeburg [16]
+0 1 - 0
DUC4N 01:00 FT
[3] SSV Ulm
2 - 3
Giessen [17]
-1 3/4 1 - 0
- 01:00 FT
[6] Offenbach
0 - 0
Elversberg [4]
0 - 0
CAFANC 02:00 FT
[A-3] Burkina Faso (T)
3 - 1
Zimbabwe [A-4]
-1/2 1 - 1
ANHB 02:00 FT
[21] Nottingham Forest 1
1 - 2
Middlesbrough [7]
+0 0 - 1
- 02:00 FT
[3] Brentford 1
1 - 0
Luton Town [13]
-3/4 1 - 0
- 02:00 FT
[15] Cardiff City
0 - 1
QPR [17]
-1/4 0 - 0
- 02:00 FT
[14] Huddersfield
0 - 1
Millwall [16]
+1/4 0 - 1
HUNA 02:00 FT
[1] Ferencvaros
0 - 1
Diosgyori [12]
-2 0 - 0
BRB 02:00 FT
[13] Guarani/SP 1
1 - 2
Vitoria/BA [15]
1 - 1
DUA 02:30 FT
[2] Leipzig
1 - 0
Union Berlin [6]
-1 0 - 0
- 02:30 FT
[12] Augsburg
0 - 1
Bayern Munich [1]
+2 1/4 0 - 1
- 02:30 FT
[15] A.Bielefeld
3 - 0
Stuttgart [10]
+1/2 1 - 0
- 02:30 FT
[9] Freiburg
2 - 2
Ein.Frankfurt [8]
+0 1 - 1
ANDSC 02:30 FT
  Inter d.Escaldes
2 - 0
FC Santa Coloma  
1 - 0
GREC 02:30 FT
  AEK Athens
2 - 0
Apollon Smirnis  
-1 1/2 1 - 0
ANHB 02:45 FT
[19] Birmingham
0 - 1
Preston North End [10]
+0 0 - 0
BDNLC 02:45 FT
[2] Braga (T)
2 - 1
Benfica [1]
+0 1 - 1
TBNA 03:00 FT
[8] Real Betis
2 - 1
Celta Vigo [11]
-1/4 2 - 1
PHA 03:00 FT
[6] Marseille
0 - 1
Lens [7]
-1/4 0 - 0
PHC 03:00 FT
  Guingamp
1 - 3
Caen  
-1/4 0 - 1
HLC 03:00 FT
  AZ Alkmaar
0 - 1
Ajax  
+1/4 0 - 1
BIA 03:00 FT
[3] Antwerpen
1 - 0
Cercle Brugge [18]
-1/2 0 - 0
- 03:00 FT
[1] Club Brugge
2 - 1
Oostende [7]
-1 1/4 1 - 1
GHCLB 20:00 Hoãn
  Nitra
-
Fotbal Trinec  
-
DUC4N 00:00 Hoãn
[15] Sonnenhof
-
Koblenz [18]
-
EGYA 00:30 Hoãn
[1] Zamalek SC
-
Ahly Cairo [2]
-
ANHA 01:00 Hoãn
[12] Leeds Utd
-
Southampton [9]
-
 
« 20 tháng 01 »